พิธีเปิด โรงพยาบาลบางปะกอกอายุรเวช
แพทย์หญิงเจรียง จันทรกมล ประธานบริษัทในเครือบางปะกอก – ปิยะเวท และ นายแพทย์พณะ จันทรกมล ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร รพ.ในเครือบางปะกอก เป็นประธานในงานพิธีเปิด โรงพยาบาลบางปะกอกอายุรเวช โดยมี นายแพทย์อำนาจ พิศาลจำเริญ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบางปะกอก 1 และคณะผู้บริหารโรงพยาบาลในเครือบางปะกอก ร่วมพิธีเปิด โรงพยาบาลบางปะกอกอายุรเวช วันที่ 4 พฤศจิกายน 2564
![](http://www.bangpakok1.com/upload/15.jpg)
![](http://www.bangpakok1.com/upload/38.jpg)
![](http://www.bangpakok1.com/upload/42.jpg)
![](http://www.bangpakok1.com/upload/52.jpg)
![](http://www.bangpakok1.com/upload/8.jpg)
![](http://www.bangpakok1.com/upload/15.jpg)
![](http://www.bangpakok1.com/upload/38.jpg)
![](http://www.bangpakok1.com/upload/42.jpg)
![](http://www.bangpakok1.com/upload/52.jpg)
![](http://www.bangpakok1.com/upload/8.jpg)